LÃNH ĐẠO KIỂM TOÁN NHÀ NƯỚC KHU VỰC VII


ÔNG LÊ ĐỨC LUẬN



* Chức vụ

Kiểm toán trưởng


* Thời gian đảm nhận chức vụ:

16/3/2015


* Sinh ngày:

17/04/1968


* Quê quán:

Minh Quân - Trấn Yên - Yên Bái


* Nơi ở hiện nay:

Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội


* Ngày vào Đảng cộng sản Việt Nam:

16/07/1984


* Dân tộc:

Kinh


* Trình độ học vấn:

Tiến sĩ


* Trình độ chính trị:

Cao cấp


ÔNG NGUYỄN KHẮC CHÍ




* Chức vụ Phó Kiểm toán trưởng

* Thời gian đảm nhận chức vụ: 15/04/2013

* Sinh ngày: 1968

* Quê quán: TX Yên Bái - Tỉnh Yên Bái

* Nơi ở hiện nay: Phố Lê Lai - Phường Kim Tân - TP Lào Cai

* Ngày vào Đảng cộng sản Việt Nam: 19 /9/2004

* Dân tộc: Kinh

* Trình độ học vấn: Cử nhân kinh tế

* Trình độ chính trị: Cao cấp

 

ÔNG BÙI THANH LÂM




* Chức vụ Phó Kiểm toán trưởng

* Thời gian đảm nhận chức vụ: 15/04/2013

* Sinh ngày: 1967

* Quê quán: Xã Phương Chiểu - Huyện Tiên Lữ - Tỉnh Hưng Yên

* Nơi ở hiện nay: Số 4/17, Phố Hương Viên - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

* Ngày vào Đảng cộng sản Việt Nam: 2001

* Dân tộc: Kinh

* Trình độ học vấn: Cử nhân kinh tế

* Trình độ chính trị: Trung cấp

 

ÔNG CÙ HOÀNG DIỆU




* Chức vụ Phó Kiểm toán trưởng

* Thời gian đảm nhận chức vụ: 11/01/2017

* Sinh ngày: 02/09/1972

* Quê quán: Ân Phú - Vũ Quang- Hà Tĩnh

* Nơi ở hiện nay: 903 B1 Mỹ Đình 1 tổ 7 phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

* Ngày vào Đảng cộng sản Việt Nam: 22/01/2005

* Dân tộc: Kinh

* Trình độ học vấn: Tiến sỹ kinh tế

* Trình độ chính trị: Cao cấp