LÃNH ĐẠO KIỂM TOÁN NHÀ NƯỚC KHU VỰC I
 
ÔNG VŨ KHÁNH TOÀN




* Chức vụ Kiểm toán trưởng

* Thời gian đảm nhận chức vụ: 26/07/2011

* Sinh ngày: 20/9/1964

* Quê quán: Thọ Phú - Triệu Sơn - Thanh Hóa

* Nơi ở hiện nay: Số 42B - Ngõ 12 - Đường 800A- Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

* Ngày vào Đảng cộng sản Việt Nam: 08/03/1997

* Dân tộc: Kinh

* Trình độ học vấn: Cử nhân kinh tế

* Trình độ chính trị: Cao cấp

 

ÔNG DƯƠNG NGỌC MÁY




* Chức vụ Phó Kiểm toán trưởng

* Thời gian đảm nhận chức vụ: 01/2008

* Sinh ngày: 10/06/1959

* Quê quán: Tam Thuấn - Phúc Thọ - Hà Tây

* Nơi ở hiện nay: Tổ 51 - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

* Ngày vào Đảng cộng sản Việt Nam: 22/11/1983

* Dân tộc: Kinh

* Trình độ học vấn: Cử nhân kinh tế

* Trình độ chính trị: Cao cấp

  

ÔNG HUỲNH HỮU THỌ




* Chức vụ Phó Kiểm toán trưởng

* Thời gian đảm nhận chức vụ: 11/07/2015

* Sinh ngày: 11/04/1966

* Quê quán:

* Nơi ở hiện nay: Chung cư I9 - Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

* Ngày vào Đảng cộng sản Việt Nam: 4/12/2002

* Dân tộc: Kinh

* Trình độ học vấn: Thạc sỹ Kế toán - Kiểm toán

* Trình độ chính trị: Cao cấp

 

BÀ LÊ THỊ HỒNG HẠNH


* Chức vụ

Phó Kiểm toán trưởng

* Thời gian đảm nhận chức vụ:

4/2013

* Sinh ngày:

16/3/1974

* Quê quán:

Nguyễn Trãi – Ân Thi – Hưng Yên

* Nơi ở hiện nay:

Phú Mỹ - Mỹ Đình 2- Nam Từ Liêm

* Ngày vào Đảng cộng sản Việt Nam:

10/3/2003

* Dân tộc:

Kinh

* Trình độ học vấn:

Thạc sỹ ngành Tài chính, lưu thông tiền tệ và tín dụng

* Trình độ chính trị:

Cao cấp